Hugmyndavélar og framkvæmisljón


Án fólks er stofa bara rými. Við búum að því að hafa komið fyrir á einum stað skapandi fólki með ólíkar, en samræmanlegar sérgáfur og ýmis sjónarhorn, sem saman myndar samheldna vél hugmynda og framkvæmda. Auk öflugrar kaffivélar. Án hennar væri stofa með fólki bara svefnskáli.


Alda Júlía Magnúsdóttir

Birtingaráðgjafi

alda@brandenburg.is
778 0877

Ásdís Gunnarsdóttir

Skrifstofustýra

asdis@brandenburg.is
847 0576

Ásgerður Karlsdóttir

Art director

asgerdur@brandenburg.is
864 7433

Atli Þór Árnason

Interactive Director

atli@brandenburg.is
823 2660

Benedikt Hauksson

Viðskiptastjóri

benni@brandenburg.is
868 6186

Birta Svavarsdóttir

Samfélagsmiðlari

birta@brandenburg.is
867 8408

Bragi Valdimar Skúlason

Texta- og hugmyndasmiður

bragi@brandenburg.is
864 1474

Davíð Arnar Baldursson

Art director

david@brandenburg.is
699 3211

Denise Schwenck

Grafískur hönnuður

denise@brandenburg.is
625 3019

Dóra Haraldsdóttir

Grafískur hönnuður

dora@brandenburg.is
846 3250

Erla Tryggvadóttir

Viðskiptastjóri

erla@brandenburg.is
772 1091

Gísli Arnarson

Art director

gisli@brandenburg.is
823 0522

Guðlaugur Aðalsteinsson

Viðskiptastjóri

gulli@brandenburg.is
696 5399

Guðmundur Pétursson

Grafískur hönnuður

gudmundur@brandenburg.is
695 4627

Gunnhildur Karlsdóttir

Grafískur hönnuður

gunnhildur@brandenburg.is
864 1828

Heiðar Þór Jónsson

Grafískur hönnuður

heiddi@brandenburg.is
695 6740

Högni Valur Högnason

Associate Creative Director

hogni@brandenburg.is
868 6588

Hörður Lárusson

Teiknistofustjóri

hordur@brandenburg.is
699 0090

Hrafn Gunnarsson

Creative director

hrafn@brandenburg.is
861 1101

Ingunn Guðmundsdóttir

Viðskiptastjóri

ingunn@brandenburg.is
692 8849

Jón Ari Helgason

Creative director

jari@brandenburg.is
669 0900

Jón Ingi Einarsson

Grafískur hönnuður

joningi@brandenburg.is
866 6874

Jón Oddur Guðmundsson

Texta- og hugmyndasmiður

joddi@brandenburg.is
899 2433

Jón Páll Halldórsson

Grafískur hönnuður

jonpall@brandenburg.is
847 2559

Linda Dögg Hlöðversdóttir

Birtingastjóri

linda@brandenburg.is
698 3278

Mary Somerville

Vefsmiður

mary@brandenburg.is
666 0031

Ólöf María Jóhannsdóttir

Viðskiptastjóri

olof@brandenburg.is
898 1270

Ragnar Gunnarsson

Framkvæmdastjóri

ragnar@brandenburg.is
669 0500

Rúna Dögg Cortez

Stafrænn stjórnandi

runa@brandenburg.is
782 0800

Samúel Þór Smárason

Vefsmiður

sammi@brandenburg.is
690 2931

Sigríður Theódóra Pétursdóttir

Viðskiptastjóri

siggadora@brandenburg.is
867 8691

Unnie Arendrup

Grafískur hönnuður

unnie@brandenburg.is
661 5257

Þorvaldur Sævar Gunnarsson

Hreyfihönnuður

doddi@brandenburg.is
781 0007

Þura Stína Kristleifsdóttir

Grafískur hönnuður

thurastina@brandenburg.is
662 1032